Givinging Shape to Ideas
Contact us Hotline & Address
Hotline & Address

ӹѡҹ˭

. Թʷ ǡ ӹѡҹ˭ (Ң˧) 

Ţ 33 ˧ 22 ˧ ǧҡ ࢵҧл ا෾ 10240
Ѿ 02-718-8000

View Map View Map

ࢵا෾л

. Թʷ ǡ (ҢҺҧࢹ)
76/46,48 7 Ѳ ǧ͹ ࢵҧࢹ ا෾ҹ 10220
Ѿ 02-522-7712-8 02-522-7719

View Map View Map

. Թʷ ǡ (ҢҺҧ)
Ҥ÷ȾŹ 4 17 Ţ2/90 ºҧ-Ҵ25 ҧ-Ҵ
ǧҧ ࢵҧ ا෾ҹ 10260
Ѿ 02-361-8631-6 02-361-8522

View Map View Map

. Թʷ ǡ (Ңҷ)
Ţ79 ҸҪԹ ǧͧ ࢵҹ ا෾ҹ 10120
Ѿ 02-678-1110 02-678-2322

View Map View Map

. Թʷ ǡ (ҢҪ)
133/55-56 ૹ آԷ ӺҪ Ҫ ѧѴź 20110
Ѿ 038-310-977-9 038-311-801

View Map View Map

ࢵҧѧѴ

. Թ ʷ ǡ (Ң§) 
104/12 .7 .§-ʹ .෾ .ͧ .§ 50200
T. 053-272-182,278-604 F.053-272-182
E-mail : Chiangmai@ifec.co.th

View Map View Map

. Թ ʷ ǡ (ҢҾɳš) 
888/52 .ԵҾ .ͧ .ͧ .ɳš 65000
T.055-378-500,378-499 F.055-378-500
E-mail : Phisanulok@ifec.co.th

View Map View Map

. Թ ʷ ǡ (Ңɮҹ) 
141/77 .ҭԶ .ҧ .ͧ .ɮҹ 84000
T.077-282-972-3 F.077-203-219
E-mail : Surathanee@ifec.co.th
ʹ´ ԡ

View Map View Map

. Թ ʷ ǡ (Ң) 
65/4-5 .1 .෾ѵ . .ͧ . 83000
T.076-377-883-4 F.076-377-885
E-mail : Phuket@ifec.co.th
ʹ´ ԡ

View Map View Map

. Թ ʷ ǡ (ҢҴ˭) 
276,278 .ͧ¹ 1 .Ҵ˭ .Ҵ˭ .ʧ 90110
T.074-365600-2,261410 F.074-261411
E-mail : Hatyai@ifec.co.th
ʹ´ ԡ

View Map View Map

. Թ ʷ ǡ (ҢҹҪ) 
211/27 .ԵҾ .ͧ .ͧ .Ҫ 30000
T.044-281-313-4 F.044-281-315
E-mail : Nakornratchasima@ifec.co.th 

View Map View Map

. Թ ʷ ǡ (ҢҢ͹) 
114/79-80 .ԵҾ .ͧ .ͧ .͹ 40000
T.043-242-638-9 F.043-347-300
E-mail : Khonkaen@ifec.co.th

View Map View Map

 News  All News  Events  Promotions
Follow us: